FANDOM



[e][h]Toàn Quốc lần 2
2019 Toan Quoc 2
League Information
Đơn vị tổ chức:
Game Version:
Loại:
Offline
Địa điểm:
Vn Vietnam
Format:
Vòng bảng
Playoffs
Ngày bắt đầu:
2019-04-05
Ngày kết thúc:
2019-04-07
Những người chiến thắng
Players
Số lượng game thủ:
TBD

Giải AOE Toàn Quốc lần 2 (2019) - Nội dung 2vs2 Random, các cặp đấu ở thể loại 2vs2 không bao gồm các game thủ đang thi đấu ở các Clan chuyên nghiệp

  • Thi đấu trong ngày 5/4/2018 (vòng bảng, tứ kết), ngày 7/4 (bán kết, chung kết)
  • Địa điểm: Pegasus Gaming Center – số 20 ngõ 165 Cầu Giấy, Quan Hoa, Hà Nội.

Giải thưởng

Thứ hạng VND Team/Players
Gold 1st ₫15,000,000 Hatinh std Vany+Long Nguyễn
Silver 2nd ₫8,000,000 Aoelogo std Tuấn Kiệt+Long Kin
Bronze 3rd ₫4,000,000 Aoelogo std Đình Sơn+Phi Hùng
Copper 4th - Aoelogo std Vô Đối+Haizz
5th-8th - Aoelogo std Sơn BG+Minh Huy
Saigonnew std Sang Blood+Tuấn TC
Aoelogo std Em Bé+Tom
Aoelogo std Hiệp+Luân

Setting

ĐỜI 3 KHÔNG THÀNH, KHÔNG CHÒI, không bơm trước khi kích lên đời 3
Game: Age of Empires - Rise of Rome Expansion (version 1.0)
Game type: 4vs4
Map size: GIGANTIC
Victory Condition: Conquest
Difficulty: Hardest
Map type: Hill Country
Fixed Position: Yes
Full Tech Tree: No
Reveal Map: No
Starting Condition: Normal
Race: Random

Thể Thức

  • Vòng bảng (8 bảng) đánh vòng tròn chạm 3 (BO5) chọn 2 đội vào vòng playoffs
  • Playoffs: vòng 1/8 chạm 3 (BO5), Tứ kết, Bán kết chạm 4 (BO7), chung kết chạm 5 (BO9)

Tham dự

1. Hà nội - Thăng Long Combatant Em bé, Tom

2. Phúc Yên (Vĩnh Phúc) KZ, Hồng Quân

3. Thái Bình Đẹp Zai Lucky, Vỹ Phạm

4. Team Bắc Giang Sơn BG, Vũ Minh Hùng Bom Bom, Phán Đoàn Hùng Cá Mập, Khánh Pro

5. Team Sơn La Bùi Ngọc Minh, Duy Mạnh

6. Phù Yên Sơn La Ngọc Đông, Hải Dương Huấn Lùn, Minh Trí

7. Hà Tĩnh Vany, Long Nguyễn

8. Sầm Sơn Văn Đình Sơn, Văn Đình Trường Vũ Hồng Sơn, Nguyễn Văn Mạnh

9. Quảng Ninh Ver, Hoàng An

10. Hải Phòng 1 - 2 Win, Giang Văn Trường, Cường Dũng, 9x

11. Hải Dương Phạm Dũng, Dark Hùng Gà, Chim Én

12. Best Tây Tựu (Hà Nội) Thinh Nguyễn + A ngưu + Lopi

13. Thanh Hóa Dũng + Duy

14. Yên Sở Club Cao Tuấn Anh - Cao Đình Hà (Quyền)

15. Từ Sơn (Bắc Ninh) Vũ Quang Chinh, Đinh Xuân Canh Nguyễn Văn Cường, Nguyễn Văn Thường

16. Hà Nội Đức Quang, Phiêu Du

17. Vĩnh Thái (Thái Bình) Trang Cherry, NetCafe88

18. Điện Biên Hoàng Quốc Việt (Việt BM), Bí Smile

19. Team Tự Do Cao Văn Tài, Lê Khánh Hồng

20. Nghệ An Black, Don Luong

21. Bắc Ninh Nguyễn Hoài Nam, Lê Sỹ Quý

22. Yên Bái Tuyển Rồng, Siêu Siêu Ngày Trở Về, Tuấn Em Đỉnh Cao Lạnh Lẽo, Trịnh Văn Hoàng

23. Hà Nam KingKong, Đức Minh Văn Đạt, Thanh Lãm, Sầu

24. Nam Định Nike, Mưa

25. Team Vũng Tàu 1 Vũng Hoàng Dũng, Phạm Việt Hùng

26. Team Vũng Tàu 2 Ngô Huy, Lê Tuấn Anh

27. Club AOE Sài Gòn Cung Tuyển, Cân 3 Sang Blood, Tuấn TC

28. Hà Nội Handsome Tuấn DZ, Quang GT

29. Đà Nẵng Vô Đối, Haizz

30. Hưng Yên Hưởng, Việt Anh Tùng, Trường Kiên Sơn, Tuấn Cảnh Viết Đẹp, Trần Thái Hiệp, Luân

31. Lào Cai Thanh Tùng, Thắng

32. Phú Thọ Lâm, Hải

33. Nam Định 2 ELNiNo, Boom

34. Cao Bằng Tuấn Kiệt, Long Kin

35. Hà Nội Huyền Thoại Mỹ Đình, Chuồn Chuồn

Kết quả

Vòng bảng

Xem chi tiết tại challonge

Playoffs

Tường thuật

Giải đấu được stream trên nền tảng Facebook Gamming

Link

Community content is available under CC-BY-SA unless otherwise noted.