FANDOM



[e][h]Toàn Quốc lần 2
2019 Toan Quoc 2
League Information
Đơn vị tổ chức:
Game Version:
Loại:
Offline
Địa điểm:
Vn Vietnam
Format:
Vòng bảng
Playoffs
Ngày bắt đầu:
2019-04-05
Ngày kết thúc:
2019-04-07
Những người chiến thắng
Players
Số lượng game thủ:
TBD

Giải AOE Toàn Quốc lần 2 (2019) - Nội dung 4vs4 Random

  • Mỗi team ở một tỉnh thành chỉ được bao gồm một (01) game thủ top 1 và một (01) game thủ top 2. Một tỉnh thành có thể đăng ký 2 hoặc 3 team.
  • Mỗi đội chỉ được phép có tối đa 01 game thủ top 1 đang sinh hoạt trong các Clan chính thức (cả team 1 lẫn team 2): Hà Nội, Thái Bình, Skyred, GameTV, BiBi, Hà Nam, Nghệ An, Sài Gòn New
  • Team tỉnh có thể mượn duy nhất 1 top 1 không thuộc tỉnh đó.
  • Các team không có game thủ top 1 có thể liên hệ các đơn vị chủ quản hoặc các game thủ để mượn.
  • Thi đấu trong ngày 6/4/2018 (vòng bảng, tứ kết), ngày 7/4 (bán kết, chung kết)
  • Địa điểm: Pegasus Gaming Center – số 20 ngõ 165 Cầu Giấy, Quan Hoa, Hà Nội.

Giải thưởng

Thứ hạng VND Team/Players
Gold 1st ₫30,000,000 Aoelogo std Bắc Giang
Silver 2nd ₫15,00,000 Aoenghean std Nghệ An
SF 3rd-4th ₫5,000,000 Hadong std Hà Đông
Thanhhoa std Thanh Hóa
5th-8th - Aoelogo std Hà Nội Combatant
Hatinh std Hà Tĩnh
Vinhphuc std Phúc Yên
Namdinh std Nam Định 2

Setting

ĐỜI 3 KHÔNG THÀNH, KHÔNG CHÒI, không bơm trước khi kích lên đời 3
Game: Age of Empires - Rise of Rome Expansion (version 1.0)
Game type: 4vs4
Map size: GIGANTIC
Victory Condition: Conquest
Difficulty: Hardest
Map type: Hill Country
Fixed Position: Yes
Full Tech Tree: No
Reveal Map: No
Starting Condition: Normal
Race: Random

Thể Thức

  • Vòng bảng (8 bảng) đánh vòng tròn chạm 3 (BO5) chọn 2 đội vào vòng playoffs
  • Playoffs: vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết chạm 4 (BO7), chung kết chạm 5 (BO9)

Tham dự

Bắc Giang
Team Unknown
 Vũ Minh Hùng  
 Tiểu Màn Thầu  
 BomBom  
 Phán Đoàn  
[Ẩn/Hiện đội hình]
Nghệ An 1
AOE NA logo
 No1  
 Black  
 Cung Tuyển  
 Donluong  
 Bé Bự  
[Ẩn/Hiện đội hình]
Hà Đông
Team Unknown
 Yugi  
 Tuấn DZ  
 Quang  
 Bêu  
[Ẩn/Hiện đội hình]
Thanh Hóa
Thanhhoa logo
 Xi Măng  
 [[]]  
 [[]]  
 [[]]  
[Ẩn/Hiện đội hình]
Hà Tĩnh
Hatinh logo
 BiBi  
 Vany  
 Long Nguyễn  
 Haizz  
 Lãm Kesvin  
[Ẩn/Hiện đội hình]
Phúc Yên (Vĩnh Phúc)
Team Unknown
 Cam Quýt  
 kZ  
 hồng quân  
 TTT  
[Ẩn/Hiện đội hình]
Nam Định 2
Team Unknown
 Kenz  
 Tùng Anh  
 Thế  
 Boom  
[Ẩn/Hiện đội hình]

1. Thăng Long Combatant (Hà Nội) Chim Sẻ Đi Nắng, Em bé, Tom, SwatNo1, Nguyễn Trọng Giáp, Zidane

2. Phúc Yên (Vĩnh Phúc) Cam Quýt, kZ, hồng quân, TTT

3. Thái Bình Đẹp Zai Dương Còi, Beo, Lucky, Vỹ Phạm

4. Team Bắc Giang Vũ Minh Hùng (c), Tiểu Màn Thầu, BomBom, Phán Đoàn

5. Team Yên Bái 1 Xuân Thứ + Tuyến Rồng, Siêu Siêu, Ngày Trở Về, Tuấn Em

6. Team Sơn La Tý, Phan Cường, Tạ Duy Mạnh, Bùi Phương Nam, Bùi Ngọc Minh

7. Phù Yên Sơn La Tễu, Ngọc Đông, Hải Dương, Huấn Lùn, Minh Trí.

8. Hà Tĩnh BiBi, Vany, Long Nguyễn, Haizz, Lãm Kesvin

9. Hà Nội_VaneLove VaneLove, Việt, Thành Én, Sỹ Yamato, Đức Quang

10. Hà Nội Huyền Thoại TuTj, Linda, Mỹ Đình, Chuồn Chuồn

11. Hà Nam 1 Hoàng Mai Nhi + KingKong, Đức Minh, Nobi

12. Thanh Hóa Xi Măng + Thanh Hóa

13. Sầm Sơn Văn Đình Sơn, Văn Đình Trường , Vũ Hồng Sơn, Nguyễn Văn Mạnh

14. Quảng Ninh 1 Ver, Không Được Khóc, Its War, Hoàng An

15. Thái Nguyên U98, Thành Lak, Ốc Tiêu, Lâm Lee

16. Hải Phòng 1 Mạnh Hào, Hưởng, Win, Giang

17. Hải Phòng 2 Văn Trường, Cường, 9x, Dũng

18. Hải Dương MeoMeo, Kamachilove, Hùng Gà, Phạm Dũng, Ham Chơi, Dark

19. Từ Sơn (Bắc Ninh) 1 Vũ Quang Chinh, Đinh Xuân Canh, Ngô Văn Sơn, Nguyên Văn Cường, Nguyễn Văn Thường

20. Hà Nội Phiêu Du, Quang TT, Mạnh, Phúc 9 (dự bị :Tommychuoi)

21. Ngõ Chợ Khâm Thiên (Hà Nội) Hùng, Long, Hoài, Nam

22. Team Hà Nội 360: Ninh Bá Ngô, Vũ Đức Quang, Đỗ Duy Ngư, Phùng Đức Duy (Dự bị: Lý Trung Kiên.)

23. Phú Thọ: Hồng Anh, Lân, Kiên, Hải Anh

24. Thái Bình Tiểu Bạch Long, Truy Mệnh, Việt BM, JQ Shen Long

25. Hà Đông: Yugi, Tuấn DZ, Quang, Bêu

26. Hà Nội Handsome: HeHe, Tuấn Chân Dài, Tùng Vip, Choson

27. Nam Định 2: Kenz, Tùng Anh, Thế, Boom.

28. Hưng Yên 2: Hoàng CN, Trường Đẹp, Dung Thao, Kiên Sơn

29. Team Nghệ An 1 No1, Black, Cung Tuyển, Donluong (Dự bị: Bé Bự)

30. Team Lào Cai Công 9X, U97, Thanh Tùng, Thắng

31. Team Dương Nội 4 Anh em Dương Nội - Hà Đông

32. Team Yên Bái 2 (YB) Đỉnh Cao Lạnh Lẽo, (YB) Đông Kẹo, (YB) Pro, (YB) Trịnh Văn Hoàng, (YB) Tuấn_HMU

33. Hà Nam 2 Văn Nhất, Văn Đạt, Thanh, Lãm, Sầu

34. Team Nam Định 1: Alonso, TiTi, Nike, Mưa

35. Team Vũng Tàu 1 Vũ Hoàng Dũng, Lê Tuấn Anh, Sang club, Em Gái Miệt Vườn. (Ngô Huy dự bị)

36. Team Vũng Tàu 2 Phạm Việt hùng , Tuấn thành VP- Lina, Tú Xuất (Lê Thanh Hải dự bị)

37. Club AOE Sài Gòn Gunny, Cung Tuyển, Sang Blood, Tuấn TC, MT

38. Hưng Yên 1 ChipBoy, Hưởng, Tùng, Việt An

39. Hưng Yên 3 Tuấn Cảnh, Trần Thái, Hiệp, Luân

40. Nghệ An 2 Vô Thường, Anh Đức Trần, Liêm Phạm, Chúa Nhẫn, Hoàng Phúc.

41. Cao Bằng Long, Tú, Khánh, Tấn

42. Từ Sơn (Bắc Ninh) 2 Lâm, Quý, Phương, Long, Kỳ

Kết quả

Vòng bảng

Xem chi tiết tại [1]

Playoffs

Vòng 1/8
ThaiBinhlogo std Thái Bình
3
Aoelogo std Hà Nội Combatant
4
Aoelogo std Vũng Tàu 1
1
Nghean std Nghệ An 1
4
Aoelogo std Thái Nguyên
1
Hatinh std Hà Tĩnh
4
Hadong std Hà Đông
4
Saigonnew std Club AOE Sài Gòn
3
Aoelogo std Hải Dương
2
Aoelogo std Bắc Giang
4
ThaiBinhlogo std Thái Bình DZ
3
Vinhphuc std Phúc Yên
4
Haiphong std Hải Phòng 2
1
Thanhhoa std Thanh Hóa
4
Vec std HN Handsome
3
Aoelogo std Nam Định 2
4
Tứ kết
Aoelogo std Hà Nội Combatant
2
Nghean std Nghệ An 1
4
Hatinh std Hà Tĩnh
1
Hadong std Hà Đông
4
Aoelogo std Bắc Giang
4
Vinhphuc std Phúc Yên
2
Thanhhoa std Thanh Hóa
4
Aoelogo std Nam Định 2
0
Bán kết
Nghean std Nghệ An 1
4
Hadong std Hà Đông
2
Aoelogo std Bắc Giang
4
Thanhhoa std Thanh Hóa
3
Chung kết
Nghean std Nghệ An 1
2
Aoelogo std Bắc Giang
5

Tường thuật

Giải đấu được stream trên nền tảng Facebook Gamming

Link

Community content is available under CC-BY-SA unless otherwise noted.